OpenStory (8.x-2.0) - en to cy translation catalogue (33 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Type
cy: Math

en: Closed
cy: Ar gau

en: yes
cy: ie

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: Name
cy: Enw

en: Open
cy: Ar agor

en: Format
cy: Fformat

en: no
cy: na

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: File MIME type
cy: Math o ffeil MIME

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Severity
cy: Difrifoldeb

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Caches cleared.
cy: Storfa wedi clirio

en: Cron ran successfully.
cy: Cron wedi rhedeg yn lwyddiannus.

en: Cron run failed.
cy: Rhediad cron wedi methu.
