Open Y (8.x-0.3) - en to te translation catalogue (69 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: select
te: ఎంచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Address
te: చిరునామా

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Color
te: రంగు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Full
te: పూర్తి

en: month
te: నెల

en: Style
te: శైలి

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం
