Open Y Carnation (3.0.26) - en to gu translation catalogue (16 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: select
gu: ચયન કરો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: read more
gu: વધુ વાંચો

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Location
gu: સ્થાન

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ
