Open Y Carnation (3.1.6) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Info
ta: தகவல்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: filter
ta: வடிகட்டி
