Open Y Digital Signage (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Question
ta: கேள்வி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Source
ta: மூலம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Blue
ta: நீலம்

en: Black
ta: கருப்பு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Direction
ta: திசை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
