Open Y Lily (1.0.4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: read more
ta: மேலும் படிக்குக

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.
