Open Y Lily (1.1.0) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: read more
fil: magbasa pa

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Header
fil: Ulunan

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
