Open Y Lily (1.1.10) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Go
ta: செல்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Today
ta: இன்று

en: month
ta: மாதம்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்
