Open Y Lily (1.1.19) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Default
cy: Diofyn

en: read more
cy: darllen mwy

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Today
cy: Heddiw

en: filter
cy: hidlydd

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
