Opigno calendar event (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Date type
ta: தேதி வகை
