Opigno certificate (3.0.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
