Opigno certificate (3.0.5) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Message
gu: સંદેશ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Bundle
gu: બંડલ
