Opigno certificate (8.x-1.8) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Template
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Certificates
vi: Chứng nhận

en: Landscape
vi: Ngang

en: Portrait
vi: Dọc

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Certificate
vi: Chứng nhận

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
