Opigno class (3.0.2) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Class
vi: Lớp

en: Users
vi: Người dùng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Manage classes
vi: Quản lý các lớp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
