Opigno class (8.x-1.6) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Anonymous
fil: Hindi kilala
