Opigno course (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: True
vi: Đúng

en: Off
vi: Tắt

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Success
vi: Thành công

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Member
vi: Thành viên

en: Upload a new image
vi: Tải lên một ảnh mới

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
