Opigno dashboard (3.0.3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Close
ta: மூடு

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Contact settings
ta: தொடர்பு அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
