Opigno dashboard (3.0.4) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Contact settings
fil: Pagtatakda ng pakikipag-ugnay

en: Dashboard
fil: Dashbord
