Opigno Instructor-led Trainings (3.2.7) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan
