Opigno Learning path (3.2.7) - en to vi translation catalogue (72 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Send invitation
vi: Gửi thư mời

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Request subscription
vi: Yêu cầu việc đăng ký

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: site name
vi: tên site

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Catalog
vi: Danh mục

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Manage
vi: Quản lý

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Active
vi: Hoạt động

en: Done
vi: Xong

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Score
vi: Điểm

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Members
vi: Các thành viên

en: Start
vi: Khởi động

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Close
vi: Đóng

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Pending
vi: Đang treo

en: Show
vi: Hiện

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Results
vi: Kết quả

en: Forums
vi: Diễn đàn

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Add members
vi: Thêm thành viên

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Hide
vi: Ẩn

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: About
vi: Giới thiệu

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Show details
vi: Hiện chi tiết

en: Upload a new image
vi: Tải lên một ảnh mới

en: Courses
vi: Khóa học

en: Forum topic
vi: Chủ đề thảo luận

en: Attended
vi: Có tham dự

en: Progress
vi: Tiến hành

en: A <em>forum topic</em> starts a new discussion thread within a forum.
vi: Một <em>chủ đề diễn đàn</em> sẽ khởi tạo một mạch thảo luận trong diễn đàn.

en: Forum navigation vocabulary
vi: Từ loại cho diễn đàn

en: Certificate
vi: Chứng nhận

en: Restart
vi: Khởi động lại
