Opigno Learning path (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Send invitation
ta: அழைப்பிதழ் அனுப்பவும்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: True
ta: சரி

en: Length
ta: நீளம்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Show
ta: காட்டு

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Failed
ta: தோல்வி

en: details
ta: விபரம்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Hide
ta: மறை

en: About
ta: பற்றி

en: done
ta: முடிந்தது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
