Opigno Learning path (8.x-1.5) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Finished
fil: Tapos na
