Opigno LMS (3.0.0-beta1) - en to gu translation catalogue (16 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: On
gu: ચાલુ

en: Search
gu: શોધ

en: Help
gu: મદદ

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Tools
gu: સાધનો

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: No comments available.
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: A list of new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓની યાદી
