Opigno LMS (3.0.2) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Picture
fil: Larawan

en: Block
fil: Tipak

en: Footer
fil: Paanan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Who's new
fil: Sino ang bago

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Who's online
fil: Sino ang nakakabit

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
