Opigno LMS (3.0.2) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Who's new
ta: யார் புதியவர்கள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Recent comments.
ta: அண்மைய கருத்துக்கள்.

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ta: ஒரு பட்டியல் தளத்தில் உள்ள புதிய பயனர் கணக்குகளைக் காட்டுகிறது.

en: Who's online block
ta: ஆன்லைனில் யார் தொகுதி

en: A list of new users
ta: புதிய பயனர்கள் பட்டியல்

en: There are currently @total users online.
ta: தற்சமயம் @total பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்.

en: There are currently 0 users online.
ta: தற்சமயம் 0 பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்
