Opigno LMS (3.0.9) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: On
ml: ഓൺ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Help
ml: സഹായം

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Menu
ml: മെനു

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ml: സൈറ്റിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് കാണിക്കുന്നു.

en: Who's online block
ml: ആരൊക്കെ ഓൺലൈനിലാണെന്ന് കാണിക്കുന്ന ബ്ലോക്ക്

en: Shows the user names of the most recently active users, and the total number of active users.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ പേരുകൾ, സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ മൊത്തം എണ്ണം എന്നിവ കാണിക്കുന്നു.

en: A list of new users
ml: പുതിയ ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക

en: There are currently @total users online.
ml: നിലവിൽ ഓൺലൈനിൽ @total ഉപയോക്താക്കൾ ഉണ്ട്.

en: There are currently 0 users online.
ml: നിലവിൽ 0 ഉപയോക്താക്കൾ ഓൺലൈനിൽ ഉണ്ട്.

en: A list of users that are currently logged in.
ml: നിലവിൽ ലോഗിൻ ചെയ്തിട്ടുള്ള ഉപയോക്താക്കളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ്.

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
