Opigno LMS (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (65 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: File
cy: Ffeil

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: Help
cy: Cymorth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Picture
cy: Darlun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Calendar
cy: Calendr

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Last
cy: Olaf

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Tools
cy: Arfau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Member for
cy: Aelod o

en: First
cy: Cyntaf

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Apply
cy: Ceisio

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Permission
cy: Caniatâd

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
cy: Mae defnyddiwr yn cael ei gysidro ar-lein am hyn o maser ar ôl iddynt weld tudlaen.

en: Offset
cy: Ongli

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Who's new
cy: Pwy sy'n newydd

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Who's online
cy: Pwy sydd ar-lein
