Opigno LMS (8.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
