Opigno LMS (8.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (68 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Role
te: పాత్ర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Duration
te: నిడివి

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
te: సైటులో కొత్త వాడుకరుల ఖాతాల జాబితాను చూపిస్తుంది.

en: Welcome to [site:name]
te: [site:name]కు స్వాగతం

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా

en: There are currently @total users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో @total వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: There are currently 0 users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో 0 వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: A list of users that are currently logged in.
te: ప్రస్తుతం ప్రవేశించివున్న వాడుకరుల జాబితా.
