Opigno module (3.0.0-beta2) - en to cy translation catalogue (59 entries)

en: Next
cy: Nesaf

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weight
cy: Pwysau

en: Image
cy: Delwedd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: link
cy: dolen

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Question
cy: Cwestiwn

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Score
cy: Sgôr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Choice
cy: Dewis

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Finished
cy: Wedi gorffen

en: Questions
cy: Cwestiynau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Package
cy: Pecyn

en: Offset
cy: Ongli

en: Default image
cy: Rhagosod delwedd

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
