Opigno module (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: All
vi: Tất cả

en: Score
vi: Điểm

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Manual
vi: Thủ công

en: Revert
vi: Trở lại

en: Choice
vi: Lựa chọn

en: Slide
vi: Trượt

en: Results
vi: Kết quả

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Automatic
vi: Tự động

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Activities
vi: Hoạt động

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Default image
vi: Ảnh mặc định

en: Backwards navigation
vi: Quay lại các câu trước

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Max score
vi: Số điểm tối đa

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Taking options
vi: Tùy chọn làm bài kiểm tra

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
