Opigno module (8.x-1.9) - en to ta translation catalogue (91 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: View
ta: பார்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Result
ta: முடிவு

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Choice
ta: தெரிவு

en: Slide
ta: நழுவு

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
