Opigno Moxtra (3.0.3) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
