Opigno Poll (1.0.0) - en to cy translation catalogue (27 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Yes
cy: Ie

en: Edit
cy: Golygu

en: Node ID
cy: ID Nod

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Question
cy: Cwestiwn

en: Active
cy: Gweithredol

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Vote
cy: Pleidleisio

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Other
cy: Arall

en: 1 vote | @count votes
cy[0]: 1 pleidlais.  @count o bleidleisiau

en: Votes
cy: Pleidleisiau

en: Choice
cy: Dewis

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Allows your site to capture votes on different topics in the form of multiple choice questions.
cy: Caniatáu eich safle i ddal pleidleisiau ar bynciau gwahanol yn y ffurf o gwestiynau amlddewis.

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Total votes: @votes
cy: Cyfanswm pleidleisiau: @votes

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
cy: Doedd dim posib cofnodi eich pleidlais oherwydd nid oeddech chi wedi dewis dim o'r dewisiadau.
