Opigno Poll (1.0.0) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Yes
ml: അതെ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
