Opigno Poll (1.0.0) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Yes
vi: Có

en: Edit
vi: Sửa

en: Node ID
vi: ID node

en: View
vi: Xem

en: n/a
vi: không có

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Other
vi: Khác

en: Choices
vi: Các lựa chọn

en: 1 vote | @count votes
vi[0]: 1 phiếu
vi[1]: @count phiếu

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Choice
vi: Lựa chọn

en: Results
vi: Kết quả

en: Allows your site to capture votes on different topics in the form of multiple choice questions.
vi: Cho phép hệ thống ghi nhận các phiếu bình chọn ở các chủ đề khác nhau theo dạng câu hỏi có nhiều lựa chọn.

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Total votes: @votes
vi: Tổng số phiếu: @votes

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
vi: Phiếu bình chọn của bạn không thể được lưu lại vì bạn không chọn bất kì lựa chọn nào.

en: Your vote was cancelled.
vi: Bình chọn của bạn đã được hủy
