Opigno social (3.0.3) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Group
fil: Grupo

en: Author
fil: May akda

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: All
fil: Lahat

en: Post
fil: Paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Comment
fil: Puna

en: Posts
fil: Mga paskil
