Opigno social (3.1.0) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: See
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Post
ta: பதிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Deny
ta: மறு

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Close
ta: மூடு

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்
