Opigno social (3.1.0) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Value
te: విలువ

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Edit
te: మార్చు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Back
te: వెనక్కి

en: Text
te: పాఠ్యం

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Post
te: టపా

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Deny
te: తిరస్కరించు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Close
te: మూసివేయి

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: Decline
te: తిరస్కరించు
