Opigno statistics (3.0.3) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Name
ml: പേര്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ml: സൈറ്റിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് കാണിക്കുന്നു.

en: Who's online block
ml: ആരൊക്കെ ഓൺലൈനിലാണെന്ന് കാണിക്കുന്ന ബ്ലോക്ക്

en: Shows the user names of the most recently active users, and the total number of active users.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ പേരുകൾ, സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ മൊത്തം എണ്ണം എന്നിവ കാണിക്കുന്നു.

en: A list of new users
ml: പുതിയ ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക

en: There are currently @total users online.
ml: നിലവിൽ ഓൺലൈനിൽ @total ഉപയോക്താക്കൾ ഉണ്ട്.

en: There are currently 0 users online.
ml: നിലവിൽ 0 ഉപയോക്താക്കൾ ഓൺലൈനിൽ ഉണ്ട്.

en: A list of users that are currently logged in.
ml: നിലവിൽ ലോഗിൻ ചെയ്തിട്ടുള്ള ഉപയോക്താക്കളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ്.
