Orejime (2.0.0-rc1) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Categories
cy: Categorïau

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Language settings
cy: Gosodiadau iaith

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
