Orejime (2.0.1) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: About
ta: பற்றி

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க
