Orejime (2.0.11) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: unknown
vi: không rõ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Label
vi: Nhãn

en: Background Color
vi: Màu nền

en: View
vi: Xem

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Domain
vi: Miền

en: Debug Mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: About
vi: Giới thiệu

en: Enabled by default
vi: Bật theo mặc định

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Scripts
vi: Văn lệnh

en: Cookies
vi: Cookie

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style
