Orejime (2.0.9) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
