Orejime (3.0.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
