OSM Localities (1.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: never
fil: hindi kailanman

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Languages
fil: Mga wika

en: Regions
fil: Rehiyon

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.
