Outlayer (2.0.0) - en to gu translation catalogue (15 entries)

en: List
gu: સૂચિ

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Weight
gu: તરલતા

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Horizontal
gu: આડું

en: Not installed
gu: સ્થાપિત થયેલ નથી

en: Cache
gu: સંગ્રહ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Columns
gu: સ્તંભો
