OwlCarousel2 (8.x-1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: About
ta: பற்றி

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க
