Page Manager (8.x-4.0-beta6) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Region
vi: Vùng

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Add block
vi: Thêm khối nội dung

en: Page
vi: Trang

en: General
vi: Tổng quát

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Add new page
vi: Thêm trang mới

en: Blocks
vi: Khối

en: Delete block
vi: Xóa khối nội dung

en: Delete page
vi: Xóa trang

en: Contexts
vi: Ngữ cảnh

en: Path is required.
vi: Đường dẫn là bắt buộc.

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: No blocks in this region
vi: Không có khối nội dung nào trong vùng miền này.

en: Optional features
vi: Những tính năng tuỳ chọn

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Administrative description
vi: Mô tả dành cho quản trị

en: Weight for @block block
vi: Thứ tự của khối @block
