Page Manager (8.x-4.0-rc3) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: Node
ta: கணு

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Add block
ta: தொகுதியை இணைக்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: General
ta: பொது

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Add new page
ta: புதிய பக்கத்தைச் சேர்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Delete block
ta: பகுதியை அழி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Optional features
ta: விருப்ப அம்சங்கள்

en: Weight for @block block
ta: @block பெட்டியின் எடை

en: Display variant
ta: காட்சி மாறுபாடு
